cialisfrance24.com
viagra-50-online-store.com
Hướng dẫn kiểm tra hàng chính hãng CommScope

Hỗ trợ trực tuyến

Tp.Hồ Chí Minh
Hà Nội
Đà Nẵng
Đường dây nóng: (84-28) 3834 2108

Print Print
  Print  
 
LCD Console Tray with Integrated KVMLinkIQ Cable and Network Tester

LightCrimp Plus Connector (LC)

Bookmark and Share

Đầu nối sợi quang kiểu LightCrimp Plus COMMSCOPE NETCONNECT(trước đây là AMP NETCONNECT) không cần dùng keo khi bấm, đầu nối loại mài, việc này giúp bấm sợi quang nhanh chóng và dễ dàng hơn.

:

Tổng quan sản phẩm

Đầu nối sợi quang LC kiểu COMMSCOPE NETCONNECT(trước đây là AMP NETCONNECT) LightCrimp Plus từ TE Connectivity là những đầu nối quang không có-epoxy, không đánh bóng, giúp cho thao tác bấm đầu quang được nhanh chóng và dễ dàng hơn với thời gian bấm đầu ít hơn một phút mỗi sợi. Bề mặt của đầu nối LightCrimp Plus đã được nhà máy mài bóng nên có thể dễ dàng bấm đầu cáp quang trong 3 bước: tuốt dây, cắt và bấm đầu quang. Đầu nối sợi quang LC kiểu COMMSCOPE NETCONNECT(trước đây là AMP NETCONNECT) LightCrimp Plus dùng cho sợi quang multimode và singlemode dạng Simplex hay Duplex, (62.5/125µm và 50/125µm) đạt tiêu chuẩn ANSI/TIA/EIA-604-10. Đầu nối LightCrimp Plus XG vượt tất cả các yêu cầu của chuẩn ANSI/TIA/EIA-568-B và ISO 11801. Đầu chóp connector được làm bằng sứ và được mài sẵn từ nhà máy, khi lắp đặt không cần dùng keo hay mài.

Thông số kỹ thuật

 

Kiểu đầu nối

 

Màu Housing/Boot
LC Simplex Singlemode Xanh dương/xanh dương
50/125µm Multimode Màu be/màu be
XG (850nm LO 50/125µm) MM Màu be/xám
62.5/125µm Multimode Màu be/màu be
Duplex Singlemode Xanh dương/xanh dương
50/125µm Multimode Màu be/màu be
XG (850nm LO 50/125µm) MM Màu be/xám
62.5/125µm Multimode Màu be/màu be
Duplex Clip, 6 Duplex Clip, 6 per pack Đen


Boot dùng với loại quang không vỏ bọc  (900 µm tight-buffered).

 

Mô tả

 

Giá trị chi tiết
Đầu chóp Sứ
Vỏ bọc Nhựa dẻo
Plug Nhựa dẻo
Đầu kẹp Nhựa dẻo
Attenuation < 0.75 dB
Return Loss < -20 dB
Nhiệt độ thấp (-10° cho 4 ngày) ≤ 0.3 (thay đổi)
Nhiệt độ cao (60° C cho 14 ngày) ≤ 0.3 (thay đổi)
Độ ẩm (90 to 95% @ 40° C cho 4 ngày) ≤ 0.3 (thay đổi)
Loại sản phẩm / Phụ kiện
Loại sản phẩm
P/NTên sản phẩm
6754485-2Commscope Netconnect LightCrimp Plus Connector, Duplex LC, MM 50/125µm
6754483-2Commscope Netconnect LightCrimp Plus Connector, Simplex LC, MM 50/125µm


Bảo hành & Dịch vụ

Bảo hành 25 năm cho hệ thống hay từng thành phần tùy điều kiện.

Bình luận của khách:

Chưa có bình luận nào cho sản phẩm này.
Hãy đăng nhập rồi viết bình luận.
Click vào đây để đăng nhập


ABB
Brady
CommScope
Emerson
Fluke Network
Fredton
Vietrack