cialisfrance24.com
viagra-50-online-store.com
Hướng dẫn kiểm tra hàng chính hãng CommScope

Hỗ trợ trực tuyến

Tp.Hồ Chí Minh
Hà Nội
Đà Nẵng
Đường dây nóng: (84-28) 3834 2108

 Print E-mail
 
Fiber Optic Cable Assembly (LC)Fiber Optic Cleaning Kit

Cáp đấu nối sợi quang, 1.8mm, LSZH&OFNR, OM3, SC-SC đôi, 3m

P/N: FFZSCSC42-MXM003

Bookmark and Share

Là đoạn cáp quang ngắn với 2 connector được gắn tại 2 đầu quang dùng để nối các thiết bị quang lại với nhau.

:

Tổng quan sản phẩm

Cáp đấu nối sợi quang SC COMMSCOPE được sản xuất trực tiếp từ nhà máy của COMMSCOPE gồm 2 đôi cáp quang (Duplex) loại 50/125µm multimode được thiết kế và kiểm định riêng biệt để đảm bảo độ mất ánh sáng thấp và hiệu suất thực thi lâu dài. Cáp đấu nối sợi quang dùng đầu quang SC ở cả hai đầu. Đầu quang SC kích thước nhỏ gọn đáp ứng mật độ cáp dày và những ứng dụng đòi hỏi yêu cầu hiệu suất cao vượt xa các yêu cầu của chuẩn công nghiệp.

Thông số kỹ thuật
Mô tả Giá trị chi tiết
Fiber Type OM3
Total Fibers, quantity 2
Jacket Color Aqua
Fiber Mode Multimode
Cord Length 3.00 m | 9.84 ft
Diameter Over Jacket 1.80 mm | 0.07 in
Environmental Space Low Smoke Zero Halogen (LSZH)
Interface, connector A SC/UPC
Interface, connector B SC/UPC
Color, boot A Beige
Color, boot B Beige
Color, connector A Beige
Color, connector B Beige
Connector A, quantity 2
Connector B, quantity 2
Package Quantity 1
Insertion Loss, maximum, connector A 0.30 dB
Insertion Loss, maximum, connector B 0.30 dB
Loại sản phẩm / Phụ kiện
Loại sản phẩm
P/NTên sản phẩm
FFZSCSC42-MXM003Cáp đấu nối sợi quang, 1.8mm, LSZH&OFNR, OM3, SC-SC đôi, 3m
FFWSCSC42-JXM003Cáp đấu nối sợi quang, 1.8mm, LSZH&OFNR, OS2, SC-SC đôi, 3m


Phụ kiện

Đầu nối loại SC ở cả hai đầu hay một đầu của dây nhảy và đầu còn lại sẽ là: MT-RJ, ST hay LC ở đầu còn lại.

Bảo hành & Dịch vụ

Bảo hành 25 năm cho hệ thống hay từng thành phần tùy điều kiện.

Bình luận của khách:

Chưa có bình luận nào cho sản phẩm này.
Hãy đăng nhập rồi viết bình luận.
Click vào đây để đăng nhập


ABB
Brady
CommScope
Emerson
Fluke Network
Fredton
Vietrack