cialisfrance24.com
cialisfrance24.com
Hướng dẫn kiểm tra hàng chính hãng CommScope

Hỗ trợ trực tuyến

Tp.Hồ Chí Minh
Hà Nội
Đà Nẵng
Đường dây nóng: (84-28) 3834 2108

Website liên quan

Data Center Knowledge
Bicsi
Tia Online
Tầm nhìn mạng
Cuộc thi ảnh Công Nghệ và Cuộc Sống 2013
 Print 
 

CommScope

 

THÔNG TIN VỀ COMMSCOPE

COMMSCOPE là một tập đoàn toàn cầu, sở hữu những thương hiệu hàng đầu như Systimax, AMP Netconnect, ADC Krone, Uniprise. CommScope chuyên hỗ trợ các công ty trên thế giới thiết kế, xây dựng và quản lý mạng có dây và không dây. Các giải pháp hạ tầng mạng của CommScope giúp khách hàng tăng băng thông, tối ưu hóa năng lực hiện có, cải thiện hiệu suất mạng, sử dụng năng lượng hiệu quả và đơn giản hóa quá trình chuyển đổi công nghệ.

Giải pháp của CommSope được sử dụng trong nhà và ngoài trời; các trung tâm dữ liệu và tòa nhà với đủ mọi ứng dụng và độ phức tạp khác nhau; tại các khu vực sử dụng mạng không dây; tại các trung tâm viễn thông đầu cuối; tại sân bay, ga tàu, đường hầm. Mạng Vital trên thế giới hiện đang sử dụng các giải pháp của CommScope.

Công ty TNHH CommScope Connectivitiy Việt Nam

Hotline: 0983686363

* T.P. Hồ Chí Minh:
Tòa nhà Saigon Trade Center, lầu 2, P204-207, số 37 Tôn Đức Thắng, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
Điện thoại : 84-28 38238473 Fax : 84-28 38238533

Quản lý kinh doanh Việt Nam: Mr Lê Trọng Hảo - Mobile : 0989 503 925
Email : tronghao.le@commscope.com

Quản lý kênh phân phối: Ms. Nguyễn Thị Minh Châu – Mobile: 0903 601 903
Email: mc.nguyen@commscope.com

Hỗ trợ kỹ thuật: Mr Nguyễn Huy Hoàng - Mobile: 0903 016 694
Email : huyhoang.nguyen@commscope.com

* Thành Phố Hà Nội :

Toà nhà Geleximco, P12C, lầu 12, số 36 Hoàng Cầu, Hà Nội
Điện thoại : 84-462 779 651 Fax : 84-462 779 655

Hỗ trợ kinh doanh : Mr Lê Đức Tiến - Mobile: 090 2958 333
Email : ductien.le@commscope.com

Hỗ trợ kỹ thuật : Mr Nguyễn Quang Huy - Mobile: 0993 592 222
Email : nguyenquang.huy@commscope.com

 


Sắp xếp theo:     Hiển thị #  
AMP 10/100 Ethernet Media Converters

Converter AMP Netconnect tốc độ 10/100 Mbps. 



AMP 110Connect XC Distribution Frame Kit

Những sản phẩm trong hệ thống 110Connect XC Cross Connect hoàn toàn đáp ứng về hiệu suất cho những ứng dụng: 100BASE-TX, 155 Mbps ATM và Gigabit Ethernet. 



AMP 110Connect XC Rack Mount Panel, 100-Pair
P/N: 558635-1

Bộ thanh đấu dây gắn trên RACK (hệ thống 110XC) vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất đáp ứng cho những ứng dụng: Giagabit Ethernet (1000BASE-TX), 10 và 100BASE-TX, token ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD, ISDN, Video dạng analog hay digital, VoIP. 



AMP 110Connect XC Wiring Block Connecting block

Hệ thống đấu chéo 110Connect XC thỏa các yêu cầu về hiệu suất chuẩn Category 5e. Chúng đáp ứng yêu cầu hiệu suất với các ứng dụng: 100Base-Tx, 155Mbps ATM và Gigabit Ethernet. 



AMP Access Floor Workstation Module

Hộp đa chức năng cho sàn nâng của AMP NETCONNECT 



AMP Access Floor Workstation Module Mounting Strap, 2-Port
P/N: 1116618-1

Mặt dùng cho hộp âm sàn của AMP NETCONNECT 



AMP Blank Insert for HideAway Outlet, Almond
P/N: 406058-1

Thiết bị gài (Insert) 



AMP Cat 6 UTP Patch Cable

Cáp đấu nhảy Cat 6 Unshielded - không chống nhiễu của AMP vượt tất cả các yêu cầu hiệu suất với những ứng dụng: Gigabit Ethernet, 100Base-Tx, 155 Mbps ATM, 100Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, voice dạng analog hay digital (VoIP). 



AMP Cat 5e UTP Patch Cable

Cáp đấu nhảy Cat 5e Unshielded - không chống nhiễu của AMP vượt tất cả các hiệu suất yêu cầu của cáp Cat 5e do TIA đưa ra. Chúng hoàn toàn tương thích và đáp ứng với những đòi hỏi hiện tại, cũng như những ứng dụng trong tương lai chẳng hạn như: Gigabit Ethernet, 100Base-Tx, 155 Mbps ATM, 100Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, voice dạng analog hay digital (VoIP). 



AMP Cat 6A F/UTP Patch Cable

Cáp đấu nhảy Cat 6 Shielded - chống nhiễu của AMP vượt tất cả các yêu cầu hiệu suất với những ứng dụng 1Gbps, 10Gbps, 100Base-Tx, 155 Mbps ATM, 100Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, voice dạng analog hay digital (VoIP). 



AMP Category 3 Modular Plug RJ45 26-24AWG

Đầu nối của AMP hỗ trợ cho loại cáp cứng (solid) với những ứng dụng mạng hay điện thoại. 



AMP Category 5e Patch Panel, Unshielded, 24-Port, 110Connect
P/N: 1-406330-1

Patch Panel 110Connect Category 5e AMP NETCONNECT vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất cho những ứng dụng: Gigabit Ethernet (1000BASE-TX), 10/100BASE-TX, token ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, digital voice (VoIP) 



AMP Category 6 Patch Panel, Unshielded, SL, AMPTRAC Enable

Patch Panel AMPTRAC Cat 6 SL Series AMP NETCONNECT vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất cho những ứng dụng như : Gigabit Ethernet (1000BASE-TX), 10/100BASE-TX, token ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, digital voice (VoIP)… 



AMP Deluxe Premises Fiber Optic Termination Tool Kit, w/o Microscope
P/N: 1278949-2

Bộ dụng cụ bấm đầu sợi quang đa năng. 



AMP Ethernet Compact Switches

Switch AMP NETCONNECT tốc độ 10/100 Mbps. 



AMP Ethernet Smart Switches

Smart Switch AMP Switch w/Fiber Uplink. 



AMP Ethernet Smart Switches II

Smart Switch II AMP NETCONNECT với khe cắm Uplink. 



AMP Ethernet SNMP Managed Switches

Switch AMP NETCONNECT quản lý bằng SNMP với khe cắm Uplink. 



AMP Fiber Optic Cable, Interconnect, 2-Fiber (Zipcord), MM-OM2 50/125µm, OFNR
P/N: 1-1859425-2

Cáp sợi quang AMP multimode loại 2 Fiber được thiết kế thích hợp cho môi trường Campus hoặc đi cáp trên không kết nối giữa các tòa nhà. 



AMP Fiber Optic Cable, Interconnect, 2-Fiber (Zipcord), SM-OS2, 3.0mm, OFNR
P/N: 1-1859425-4

Cáp sợi quang AMP singlemode loại 2 Fiber được thiết kế thích hợp cho môi trường Campus hoặc đi cáp trên không kết nối giữa các tòa nhà. 





ABB
ACTi
Brady
CommScope
Emerson
Fluke Network
Fredton
Vietrack