Chương trình phát triển đại lý

Hỗ trợ trực tuyến

Tp.Hồ Chí Minh
Hà Nội
Đà Nẵng
Đường dây nóng: (84-8) 3834 2108

Website liên quan

Data Center Knowledge
Bicsi
Tia Online
Tầm nhìn mạng
Cuộc thi ảnh Công Nghệ và Cuộc Sống 2013
 Print E-mail
 
Brother QL-700Cable FO MM - Dielectric Jacket.

AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 6-Fiber, MM 50/125µm, Armored Jacket

P/N: 1-1427432-2

Bookmark and Share

Cáp sợi quang AMP sử dụng ngoài trời 6 Fiber được thiết kế thích hợp cho môi trường Campus hoặc đi cáp trên không kết nối giữa các tòa nhà.

:

Tổng quan sản phẩm

Cáp sợi quang AMP multimode 50/125µm được thiết kế và kiểm định theo chuẩn TIA/EIA-568-B, Telordia GR-409-CORE, IEC 793-1/794-1, ISO/IEC 11801, và ICEA-640. Do đó cáp sợi quang của AMP luôn thỏa và vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như IEE 802.3 Ethernet (bao gồm chuẩn 10 Gigabit Ethernet), ATM, FDDI…Cáp sợi quang multimode có sẵn nhiều loại như: cáp bọc thép và không bọc thép với cấu trúc dạng ống đơn (single loose tube) và dạng nhiều ống buffer (stranded loose tube).
Cấu trúc dạng ống đơn (single loose tube) sẽ có một ống buffer bên trong sợi cáp, với lớp hợp chất chống thấm nước dạng khô, cùng với một dải thép gấp nếp (loại bọc thép) và lớp vỏ bằng chất polyethylene (MDPE) bên ngoài. Cấu trúc đường kính single loose tube nhỏ tiết kiệm không gian bên trong ống dẫn.

Cấu trúc dạng nhiều ống buffer (stranded loose tube) sẽ có thêm nhiểu lớp đệm gồm nhiều sợi dây căng nhỏ chống nước, và lớp vỏ polyethylene bên ngoài. Vỏ cáp có màu đen và làm bằng chất có ma sát kém giúp dễ dàng trong thi công.

Cáp hoàn toàn đáp ứng những yêu cầu về hiệu suất. Đối với cáp có cấu trúc bọc thép giúp tăng tính chịu lực thích hợp khi chôn trực tiếp.
Tất cả các loại cáp được thiết kế dạng ống đơn với đường kính nhỏ giúp tiết kiệm chỗ hơn. Tất cả thích hợp cho đường cáp trục chính nối những tòa nhà (treo trên không, đi trong ống, hay chôn trực tiếp).
Chuẩn màu theo TIA nhận dạng dễ dàng.
Lớp jacket UV bảo vệ cáp khỏi môi trường khắc nghiệt ngoài trời.

Vòng thép quấn trong cáp tăng tính chịu lực, bền vững và bảo vệ khỏi động vật gặm nhấm.

Thông số kỹ thuật
Multimode
50/125 µm
(850nm/1300nm)
Multimode
62.5/125 µm
(850nm/1300nm)
Suy hao tối đa 3.5/1.5 dB/km 3.5/1.0 dB/km
Băng thông OFL 500/500 MHz­/km 200/500 MHz­/km
Băng thông 850nm Laser Not Applicable Not Applicable
Khoảng cách 1000BASE-SX 2-600 m 2-300 m
Khoảng cách 1000BASE-LX 2-600 m 2-550 m
Khoảng cách 10GBASE-SR 2-82 m 2-33 m
Khoảng cách 10GBASE-LX4 2-300 m 2-300 m

 

Vận hành Thi công Lưu giữ
-40°C đến +70°C -20°C đến +60°C -40°C đến +70°C
(-40°F đến +160°F) (-22°F đến +140°F) (-40°F đến +160°F)

 

Loại cáp Số Fiber Nominal O.D.
mm (in)
Trọng lượng
kg/km (lbs/1000ft)
Sức căng cho phép Bán kính cong tối thiểu
Thi công
N (lbf)
Cố định
N (lbf)
Thi công
mm (in)
Cố định
mm (in)
Armored 4 10.7 (0.42) 120 (78) 2700 (600) 890 (200) 214 (8.4) 107 (4.2)
6 10.7 (0.42) 120 (78) 2700 (600) 890 (200) 214 (8.4) 107 (4.2)
8 10.7 (0.42) 120 (78) 2700 (600) 890 (200) 214 (8.4) 107 (4.2)
12 10.7 (0.42) 120 (78) 2700 (600) 890 (200) 214 (8.4) 107 (4.2)
Loại sản phẩm / Phụ kiện
Loại sản phẩm
P/NTên sản phẩm
1-1427434-2AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 12-Fiber, MM 50/125µm, Armored Jacket
1-1427431-2AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber, MM 50/125µm, Armored Jacket
1-1427432-2AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 6-Fiber, MM 50/125µm, Armored Jacket
1-1427433-2AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 8-Fiber, MM 50/125µm, Armored Jacket


Phụ kiện

Tương thích với bộ dụng cụ splitter cho những termination với epoxy/polish. Các sợi quang được bấm với tất cả các loại đẩu quang tương ứng: loại dùng keo hay mài, loại LightCrimp hay LightCrimp Plus. Cáp được đóng trong cuộn gỗ chắc chắn dễ thi công.

Bảo hành & Dịch vụ

Bảo hành 25 năm cho hệ thống hay từng thành phần tùy điều kiện.

Tài liệu sản phẩm

Tải tài liệu đính kèm cho sản phẩm này

Để tải tài liệu, bạn nhấn chuột vào tên tập tin cần tải hoặc nhấn chuột vào cột "Tải về".

Tên tập tin Mô tả Kích cỡ Lượt tải Xem/Tải về
Outdoor-armore-cable 4-12 fiber.pdfCable FO Multimode 62.5/125 & 50/125

62,96 KB2375

Bình luận của khách:

Chưa có bình luận nào cho sản phẩm này.
Hãy đăng nhập rồi viết bình luận.
Click vào đây để đăng nhập


Các sản phẩm liên quan


ABB
ACTi
Brother
CommScope
Emerson
Fluke Network
Fredton
Vietrack