Hướng dẫn kiểm tra hàng chính hãng CommScope

Hỗ trợ trực tuyến

Tp.Hồ Chí Minh
Hà Nội
Đà Nẵng
Đường dây nóng: (84-8) 3834 2108

Website liên quan

Data Center Knowledge
Bicsi
Tia Online
Tầm nhìn mạng
Cuộc thi ảnh Công Nghệ và Cuộc Sống 2013
 Print E-mail
 
Fiber Optic Cable Assembly (LC)Fiber Optic Cleaning Kit

Fiber Optic Cable Assembly (SC)

Bookmark and Share

Là đoạn cáp quang ngắn, được bấm sẵn connector tại 2 đầu sợi quang dùng để nối các thiết bị quang lại với nhau.

:

Tổng quan sản phẩm

Cáp sợi quang đấu nhảy AMP NETCONNECT SC Assemblies được sản xuất trực tiếp từ nhà máy của AMP gồm 2 đôi cáp quang (Duplex) loại 62.5/125µm và 50/125µm multimode và singlemode được thiết kế và kiểm định riêng biệt để đảm bảo độ mất ánh sáng thấp và hiệu suất thực thi lâu dài. Cáp nhảy sợi quang dùng đầu quang SC plug (ở cả hai đầu hoặc một đầu quang là SC và đầu nối MT-RJ, ST hay LC ở đầu quang còn lại). Những Đầu nối tương thích với chuẩn TIA/EIA-604-12 (MT-RJ), TIA/EIA-604-3 (SC), TIA/EIA-604-2 (ST), TIA/EIA-604-10 (LC). Đầu quang SC plug kích thước nhỏ gọn đáp ứng mật độ cáp dày và những ứng dụng đòi hỏi yêu cầu hiệu suất cao vượt xa các yêu cầu của chuẩn công nghiệp.

Thông số kỹ thuật
Mô tả Giá trị chi tiết
Cable Jacket PVC, flame rated
Buffer PVC, flame rated
Optical Fiber Silica glass with acrylate coating
MT-RJ Plug Body Thermoplastic
MT-RJ Ferrule Polyphenylene alloy
Strain Relief Boots Thermoplastic
SC Connector Body Polyester molding compond
ST-Style Connector Body Polyester molding compond
LC Plug Body Polyester molding compond
SC, ST-Style and LC Ferrules Ceramic
Attenuation ≤ 0.75 dB
Return Loss ≤ -20 dB
Low Temperature (0° C for 4 days) ≤ 0.3 dB change
Temperature Life (55° C for 14 days) ≤ 0.3 dB change
Humidity (90 to 95% @ 40° C for 4 days) ≤ 0.3 dB change
Impact (8 drops from 1.8 m) ≤ 0.75 dB IL, ≤ -20 dB RL
Durability (500 cycles) ≤ 0.75 dB IL, ≤ -20 dB RL
Cable Retention (0° and 90°) ≤ 0.75 dB IL, ≤ -20 dB RL
Flex (100 cycles) ≤ 0.75 dB IL, ≤ -20 dB RL
Twist (10 cycles) ≤ 0.75 dB IL, ≤ -20 dB RL
Loại sản phẩm / Phụ kiện
Loại sản phẩm
P/NTên sản phẩm
5492591-3AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex SC to Dual ST, OM2, 3m
2105050-3AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex SC, OM2, 3m
2105051-3AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex SC, OM3, 3m
2105052-3AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex SC, OS2, 3m


Phụ kiện

Đầu nối loại SC ở cả hai đầu hay một đầu của dây nhảy và đầu còn lại sẽ là: MT-RJ, ST hay LC ở đầu còn lại.

Bảo hành & Dịch vụ

Bảo hành 25 năm cho hệ thống hay từng thành phần tùy điều kiện.

Bình luận của khách:

Chưa có bình luận nào cho sản phẩm này.
Hãy đăng nhập rồi viết bình luận.
Click vào đây để đăng nhập


ABB
ACTi
Brother
CommScope
Emerson
Fluke Network
Fredton
Vietrack