Hướng dẫn kiểm tra hàng chính hãng CommScope

Hỗ trợ trực tuyến

Tp.Hồ Chí Minh
Hà Nội
Đà Nẵng
Đường dây nóng: (84-8) 3834 2108

Website liên quan

Data Center Knowledge
Bicsi
Tia Online
Tầm nhìn mạng
Cuộc thi ảnh Công Nghệ và Cuộc Sống 2013
 Print E-mail
 
DTX CableAnalyzer™ SeriesFiber OneShot™ PRO

Fiber Blade

Bookmark and Share

Chassis Blade Fiber là một thành phần trong Network Chassis đặc trưng của công nghệ Quareo, cho phép chúng ta xem, quản lý và ghi lại các kết nối ở tầng vật lý. Chassis Blade Fiber cho phép chúng ta quản lý các kết nối bằng việc sử dụng công nghệ nhận dạng điểm kết nối (CPID).

:

Tổng quan sản phẩm

Tính năng

  • Có sẵn loại multimode và singlemode
  • Blade Controller có khả năng hot-swap (có thể cắm/rút khi Fiber Blade đang hoạt động)
  • Thanh quản lý cáp ở phía trước với nhãn có thể thể tháo rời được.
  • Thanh quản lý cáp ở phía sau gắn dính với Q4000 Network Chassis
  • Blade vẫn duy trì nguồn điện kể cả khi thay đổi vị trí.
  • Trạng thái Blade Controller  được biểu hiện bằng đèn Led
    • Nguồn: màu xanh lá
    • Cảnh báo: màu vàng
  • Trạng thái Blade được biểu thị bằng đèn Led
    • Cổng Duplex: Vàng/Xanh lá
  • Có gói dịch vụ bảo trị cho sản phẩm này
Thông số kỹ thuật
Vật lý 19.3 mm x 438.4 mm x 373.1 mm (0.76” x 17.26" x 14.69”)
Kích thước (HxWxD):
Môi trường
Nhiệt độ hoạt động: -10° C đến +60° C (+14° F đến +140° F)
Nhiệt độ bảo quản: - 40° C đến +85° C (-40° F đến +185° F)
Độ ẩm: 5% đến 95% không ngưng tụ
Điện
Nguồn điện đầu vào: 1.0 W Max.
Giao điện quang:
MPO-to-MPO: 12 Fiber MPO
LC-to-MPO: Duplex LC (trước), 12 Fiber MPO (sau)
LC-to-LC: Duplex LC
Tương thích
Tương thích RoHS
Độ an toàn: (UL), c(UL), CE, A-TICK
Tính dễ cháy: (UL) 94 V-0
UL 1863
EMC: EMC Directive, 2004/108/EEC
Loại sản phẩm / Phụ kiện
Loại sản phẩm
P/NTên sản phẩm
QBCB-HRBlank Blade Cover for Empty Blade Position Q4000/Q3000
QFB-192FMPOMMHRChassis Blade Fiber; 16 Port (192 Fiber), MPO-to-MPO, Multimode
QFB-192FMPOSMHRChassis Blade Fiber; 16 Port (192 Fiber), MPO-to-MPO, Singlemode
QFB-48FDLCLMMHRChassis Blade Fiber; 24 Port (48 Fiber), LC-to-LC, Multimode
QFB-48FDLCLSMHRChassis Blade Fiber; 24 Port (48 Fiber), LC-to-LC, Singlemode
QFB-48FDLCMMMHRChassis Blade Fiber; 24 Port (48 Fiber), LC-to-MPO, Multimode
QFB-48FDLCMSMHRChassis Blade Fiber; 24 Port (48 Fiber), LC-to-MPO, Singlemode


Bảo hành & Dịch vụ

Bảo hành 1 năm

Tài liệu sản phẩm

Tải tài liệu đính kèm cho sản phẩm này

Để tải tài liệu, bạn nhấn chuột vào tên tập tin cần tải hoặc nhấn chuột vào cột "Tải về".

Tên tập tin Mô tả Kích cỡ Lượt tải Xem/Tải về
Quareo_Q4000 Series Blades_311692BE.pdfFiber Blade

276,86 KB414
Quareo_Q4000 Series Chasis_311694BE.pdfFiber Blade

426,61 KB389

Bình luận của khách:

Chưa có bình luận nào cho sản phẩm này.
Hãy đăng nhập rồi viết bình luận.
Click vào đây để đăng nhập


Các sản phẩm liên quan


ABB
ACTi
Brother
CommScope
Emerson
Fluke Network
Fredton
Vietrack